CHÚC MỪNG BS TRẦN QUỐC BẢO TỐT NGHIỆP LOẠI GIỎI BÁC SĨ NỘI TRÚ DA LIỄU ĐẠI HỌC Y KHOA PHẠM NGỌC THẠCH
Ngày 11/6/2024, BS Trần Quốc Bảo, hiện đang công tác tại phòng Kế hoạch Tổng hợp – Bệnh viện Da Liễu TP.HCM đã vinh dự nhận bằng tốt nghiệp Bác sĩ nội trú (BSNT) Da Liễu loại Giỏi khóa 2020-2023 tại trường Đại học Y khoa Phạm Ngọc Thạch. BS Bảo cũng đã từng xuất sắc đạt thành tích á khoa ở khóa Y đa khoa 2014-2020 Đại học Y khoa Phạm Ngọc Thạch.
Xem thêm